Thông tin sản phẩm

Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu

Mã sản phẩm: GB41789
Kích Thước:
Size 1: 45cm – 325.000đ
Size 2: 30cm – 195.000đ
Chất liệu:
Vải bên ngoài: lông thú mềm mại.
Bông nhồi bên trong: 100% Polyester.
Công dụng:
Dùng làm gấu ôm, đồ trang trí hoặc làm quà tặng.

Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu
Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu đã được bán tại Bemori
Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu
Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu ôm cả mùa yêu thương
Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu
Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu cho những ngày cần một cái ôm
Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu
Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu nhìn hiền là muốn ôm liền tay
Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu
Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu mang vibe dễ thương vào căn phòng

Thông số sản phẩm

Kích thước chi tiết của Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu

Kích thướcChiều dàiChiều ngang 1Chiều ngang 2Trọng lượng
Size 145cm17cm20cm740g
Size 230cm12cm15cm260g
Cách đo kích thước của Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu
Cách đo kích thước của Chó Bông Áo Kẻ Túi Gấu

Bảo quản & Giặt gấu

Gấu bông là người bạn thân thiết của nhiều người, đặc biệt là trẻ em. Tuy nhiên, sau một thời gian sử dụng, gấu bông sẽ dễ bám bụi bẩn, vi khuẩn và trở thành nơi trú ẩn của các tác nhân gây dị ứng. Do đó, việc vệ sinh gấu bông định kỳ là vô cùng quan trọng để bảo vệ sức khỏe cho bạn và các bé nhỏ.

Dưới đây là một số mẹo để bảo quản và giặt gấu bông hiệu quả mà Bemori muốn chia sẻ đến bạn. Tham khảo chi tiết tại đây.

Hãy dành thời gian vệ sinh gấu bông định kỳ để bảo vệ sức khỏe cho bản thân và gia đình bạn. Đừng quên ghé cửa hàng Bemori gần nhất và sử dụng dịch vụ giặt gấu chuyên nghiệp nhé!

Sản phẩm tương tự

  • Thú Bông Bụng Bự

    Thú Bông Bụng Bự

    425.000 đ
  • Thú Bông Chạy Bộ

    Thú Bông Chạy Bộ

    395.000 đ
      • +6 More
  • Thú Bông Yếm Kaki

    Thú Bông Yếm Kaki

    325.000 đ
  • Cánh Cụt Bông Mập Mạp Đeo Túi

    Cánh Cụt Bông Mập Mạp Đeo Túi

    Khoảng giá: từ 1.050.000 đ đến 3.150.000 đ
  • Thỏ Bông Tiểu Thư Váy Họa Tiết

    Thỏ Bông Tiểu Thư Váy Họa Tiết

    225.000 đ
  • Gấu Bông Lừa Cosplay Ong

    Gấu Bông Lừa Cosplay Ong

    415.000 đ